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USOMAIJI MITA ZA MAJI DAR NA PWANI

KUANZA AGOSTI 10 - 15, 2024

Mamlaka ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inawataarifu wateja na wananchi katika mikoa ya Dar es Salaam na
Pwani, kuwa zoezi la usomaji wa mita za maji utaanza Agosti 10 hadi

15, 2024.

Mamlaka inaomba ushirikiano kwa Wananchi pindi watoa huduma
wa DAWASA watakapopita kutekeleza zoezi hili.

Baada ya zoezi la usomaiji mita kukamilika, Mteja atapokea ujumbe
wa kuhakiki usomaji wa mita yake kabla ya bili kutumwa.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) na 0735 202 121 (WhatsApp tu)
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